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V.4 UTABIRI WA HALI YA HEWA
7 TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 16/06/202S.

[Mk9a wa Tanga]:. ) Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
[Visiwa vya Unguja na Pembal: maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Dar es salaam]: )
[Mikoa ya Morogoro, Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro na Manyara]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]: > Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Kigoma, Singida, Dodoma, Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:
[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza, Shinyanga, Mara na Simiyu]: .

ANGALIZO:
VIPINDI VIFUPI VYA MAWIMBI MAKUBWA YANAYOFIKIA MITA 2 VINATARAJIWA KWA BAAADHI YA MAENEO YA UKANDA
WA PWANI YA KASKAZINI YA BAHARI YA HINDI (MIKOA YA TANGA, DAR ES SALAAM, PWANI (IKJUMUISHA VISIWA VYA
MAFIA) PAMOJA NA VISIWA VYA UNGUJA NA PEMBA).

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 22°C 15°C 12:36 12:30
D'SALAAM 30°C 21°C 12:31 12:13
DODOMA 28°C 16°C 12:43 12:29
KIGOMA 32°C 19°C 01:05 12:54
MBEYA 23°C 10°C 12:58 12:32
IRINGA 25°C 14°C 12:47 12:26
NJOMBE 17°C 08°C 12:54 12:29
MWANZA 29°C 18°C 12:48 12:45
TABORA 31°C 18°C 12:54 12:42
TANGA 29°C 23°C 12:29 12:17
ZANZIBAR 29°C 24°C 12:31 12:13

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote; Kutoka Kusini
kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa.

Matarajio kwa siku ya Jumatano tarche 18/06/2025: Kuendelea kwa vipindi vya mawimbi
makubwa kwa baadhi ya maeneo ya pwani ya Kaskazini.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 16/06/2025.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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